Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

สอบถามเรื่องใน AU ค่ะ

• 6 Replies
  • 11607 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

peepodedo

• Newbie
  • *
  • 1
สอบถามเรื่องใน AU ค่ะ
« on: December 24, 2008, 08:31:30 PM »
พี่ค่ะคือหนูกะเพื่อนเพิ่งจะไปสมัครเรียนที่เอแบคมาอ่ะค่ะ

คือหนูอยากทราบว่าฟิตเนสคอร์สละเท่าไร  ดีมั้ย

แล้วพวกสนามเทนนิสและห้องตีสควอสคอร์สมีหรือเปล่าค่ะ  ถ้ามีต้องเสียค่าใช้จ่ายมั้ย

มีพระเดินในมหาลัยมั้ยค่ะ  คืออยากใส่บาตรตอนเช้าค่ะ

ห้องอาหารอยู่ที่ไหนค่ะ  ราคาขั้นต่ำเท่าไหร่  ถ้าจะทานแบบเซฟ ๆ ทานแบบไหนดีค่ะ

คือหนูอยากทราบอ่ะค่ะ รบกวนตอบหนูด้วยนะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ

*

Tony

• Guest
Re: สอบถามเรื่องใน AU ค่ะ
« Reply #1 on: December 26, 2008, 02:17:16 AM »
ิฟิตเนสไม่รู้อะเพราะไม่ได้อยู่หอ ไปเล่นที่แคลิฟอเนี่ย เทนนิสมีครับ คงไม่เสียนะ สควอสนี่ไม่ทราบเช่นกันครับ แต่ไม่น่าจะเสียค่าใช้จ่ายนะ มีพระไม๊เออไปไม่เคยเวลาพระบินทบาตรไม่ทราบครับ ห้องอาหารก็มีสองที่ ใต้ตึก CL และที่ Mall ครับ เลือกเอาตามกิเลส แบบเซฟๆคงแล้วแต่ร้านแหละครับ

*

koiiko

• Sr. Member
  • 38
« Reply #2 on: December 26, 2008, 10:38:58 PM »
[บางนานะ]Fitnessเล่นฟรีคร่า...มี2ที่นะ ใต้หอชายกะที่ยิม

มีเครื่องเล่นเพียบ สนามเทนนิสมี สควอชมี แบดก้อมี ฟรีหมด

แต่ต้องจองไว้นะ เผื่อสนามเต็ม แค่ใช้ IDCARDจองเอ๊งงง

ส่วนร้านอาหาร..มี2ที่

มี PLAZAใต้ตึกCL อ่าส์~ ราคาประมาน 40 up

กะที่ MALL ตง SEVENง่ะ เข้าไปใน CAFE'จะถุกหน่อย

(ราคาขั้นต่ำอยุ่ที่ 30 อ่ะ)

ส่วนพระนี่ไม่รุเรย น่าจะไม่มีนะ ไม่เคยเห็น ก๊อเอแบคเป็นคริสนี่

ถ้าอยากทำบุญ ก๊อ มีวัดบางเสาธง อยุ่ใกล้ๆปากซอยอ่ะ

*

svanakorn90

• Hero Member
  • 115
  • "STIG"
« Reply #3 on: December 27, 2008, 02:31:47 AM »
มี30 ด้วยเรอะ เพิ่งรู้นะเนี่ย อาหารหร่อยไม๊คับ

*

abcdef

• Hero Member
  • 103
« Reply #4 on: December 27, 2008, 02:43:10 AM »
ผมชอบกินข้าวแกงอะ หุหุ ในplaza หากินยาก ... ถ้ามีก็แพงชิบ
เพื่อนๆสมาชิกๆๆ!! เอาชีทเรียนพิเศษ มาให้พี่ Webmaster ด้วยนะคร้าบบบ ... ถือว่าช่วยกันๆ ใครDownload ไปเยอะ ก้อเอามาบริจากเยอะ ... ถือว่าช่วยพี่Webmaster กันนะคับบบ

*

koiiko

• Sr. Member
  • 38
« Reply #5 on: December 27, 2008, 01:07:31 PM »
2o ยังมีเรยคร่า ร้านข้าวแกงช่อมะลิ คาเฟ ชั้น1

ร้านนิเจ้าประจำเรยล่ะ อร่อยดี ใช้ข้าวหอมมะลิแท้จริงๆ

แต่ได้น้อยอยุ่นะ ร้านอื่นๆ ในคาเฟ ก้อประมาน 30 หมด

*

ฟหกด

• Guest
« Reply #6 on: January 18, 2009, 02:31:57 AM »
fitness ฟรีอ่า แต่อย่างว่าของฟรี บางทีคนก็เยอะว่าจะได้เล่น ข้าวถูกๆ ปายกินปากซอยดีกว่าสามสิบ แต่คาเฟก็โอ