Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

คิดว่าหอไหน " หรู " สุด และหอไหน " คุ้มค่า " สุดครับตอนนี้

• 36 Replies
  • 35418 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Mai Marie Srichoo

• Jr. Member
  • **
  • 17
the rich ค่ะ มีสิ่งอำนวยความสะดวกครบทุกอย่างเลยค่ะ มีร้านอาหารเยอะ มี7-11 รถตู้รับส่ง 3 คัน วินแท็กซี่ ห้องstudy room คุ้มมากค่ะ

*

JTN

• Guest
หอในเอเบคเลยค่ะ  (a04) (a04)

*

Coper

• Guest
เราว่าแต่ละหอก็มีความแตกต่างกันไปตามราคานะ เราว่าแล้วแต่คนชอบและอยากอยู่แบบไหนมากกว่า แต่แถวๆเดอะริชก็ดีนะคะ ร้านอาหารเยอะดี มีบริการรับส่งด้วยย

*

Itimm

• Guest
เราอยู่พรีม สำหรับเรา เราชอบที่นี่นะ มีสระว่ายน้ำสะอาด ฟิตเนส ในห้องเราชอบเฟอร์นิเจอร์กับโทนสีในห้องมากเลย

*

Nann

• Guest
Peles ค่ะ น่าจะหรูสุด ตึกก็ดูแตกต่างกว่าที่อื่นๆเลยค่ะ

*

Narawadee Jaroenrat

• Newbie
  • *
  • 2
  • 1goal.tv
    • www.1goal.tv
  Landmark Residence   ชอบมากค่ะ สระว่ายน้ำสวยๆเก๋ๆ โดนใจมากมายอ่ะ   
ดูบอล ดูบอลสด HD ออนไลน์ พรีเมียร์ลีก 2016-2017 ฟรี www.1goal.tv