Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

แนะนำอ.อิ๊ง3ให้หน่อยค่ะ

• 24 Replies
  • 41909 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

bowlchan

• SuperStar Member
  • 355
MS. SANDA MYINT     MS. ME ME KHINE    MRS. THONNAYA    MR. CHIT PE      MRS. SUWANNA       MRS. KALPANA 

ควรลงกะอ.ท่านไหนดีคะ(พอดีอ.ท่านอื่นๆ เราลงด้วยไม่ได้เพราะเวลามันชนอ่ะ) พอดีเราไม่ผ่านอิ๊ง3 อ่ะค่ะ เลยอยากเลือกอ.ดีๆ หน่อยเพราะไม่อยากซ้ำอีกรอบอ่ะค่ะ ช่วยแนะนำให้ทีนะคะ ขอบคุณค่ะ

*

Akira Sendoh

• Arts, Eng. (511)
  • 678
  • My name is KhaoOat :)
    • My Facebook : )
Re: แนะนำอ.อิ๊ง3ให้หน่อยค่ะ
« Reply #1 on: October 14, 2009, 11:29:32 PM »
MRS. KALPANA

ท่านนี้เราเคยคอมเม้นไปนิดนึงแล้วนะ สอนค่อนข้างนิ่งๆ ง่วงๆ ไม่ค่อยสอนครับ ครับ
มาตรฐานการให้คะแนนค่อนข้างสูง

Ps. ผมเคยเรียนกับ อ. เขาตอน intensive นะครับ ไม่ทราบว่าตอน eng3 เขาสอนเป็นเช่นไรนะครับ แต่เคยได้ยินว่าติดอันดับเคี่ยวๆเหมือนกัีน เศร้าา..

ส่วนท่านอื่นๆรอคนที่เคยเรียนมาตอบนะครับ อยากรุ้เหมือนกัน ถ้าผมเลือกได้ตารางไม่ชนผมก็จาเลือกท่านอื่นครับ ใครก็ได้

*

lolo

• Guest
« Reply #2 on: October 14, 2009, 11:33:28 PM »
 MR. CHIT PE

สมชื่อ ได้โปรด ละ เรียนด้วยแล้วแทบ จะฆ่าตัวตาย

*

lolo

• Guest
« Reply #3 on: October 14, 2009, 11:36:03 PM »
MRS. AYE AYE THINN

เรียนไปเทอมนี้ เจ้แก เหมือนจะดี แต่ตกกันเกือบทั่ง sec เพื่อที่เรียนกับแก sec อื่นก็ตก

*

501

• Guest
« Reply #4 on: October 14, 2009, 11:37:10 PM »
ท่าน ชิด หล่ะคับ ที่ทำให้ผม วิงเวียร ปลง เซง ใช่ซิ ผมไม่ไม่เก่ง เลยต้งลงใหม่ ทำไมเนี่ยยยยยยย

*

T-T

• Guest
« Reply #5 on: October 15, 2009, 09:28:45 AM »
โดนยัดให้ลงแบบออโต้กับ THONNAYA
เป็นไง ดีอะป่าวฮะ

ชื่อแกน่ากลัวมาก    แปลเป็นไทย   ทนนะย่ะ 

ดูเดัะ เหอะๆ

*

-_-

• Guest
« Reply #6 on: October 15, 2009, 09:40:01 AM »
ชิทเป๋เคยเจอตอนอินเทนซิฟ ยังแค้นมิรุลืมอะ 55

ชาตินี้ขออย่าเจอกันอีก

*

T-T

• Guest
« Reply #7 on: October 15, 2009, 10:18:54 AM »
ผมเจอ CHIT PE  2รอบอะ
อินเทนชีพ กับ อิ้ง2

อิ้ง2 นี่เรียนกับแกให้ C มากิน ก่อนมิดเทอมคะแนนไม่ดีเลย
หลังมิดเทอมก็ไม่ค่อยดี แต่แกก็โคตรช่วย จนผ่านมาได้ เหอะๆ

*

เพิ่งเรียน

• Guest
« Reply #8 on: October 15, 2009, 03:50:35 PM »
อาจารย์THONNAYA ใจดีมากนะ
แต่คะแนนไม่ปล่อยอ่ะ กดนิดๆ
ถ้าเรียนก็ต้องขยันหน่อย

ถ้าภาษาเราไม่แย่จนเกินไปก็ผ่านอยู่แล้ว
รู้สึกว่าอาจารย์ช่วยอยู่เหมือนกันนะ

*

DB cooper

• Guest
« Reply #9 on: October 15, 2009, 05:18:27 PM »
แล้วอาจารย์ เจนิเฟอร์ โลเปซ เอ๊ย เจนิเฟอร อังค์ ละครับ ผมลงไปเหนบอกว่าดี อยากให้มาคอนเฟริมหน่อย ตารางเรียนผมห่วยแตกก็เพราะอิ้งทรีนี่เเหละ ลงทุนยอมลงกับคนนี้เลย ตารางเลยเน่า ลงไปตอน 3 โมง

*

jj

• Guest
« Reply #10 on: October 15, 2009, 06:45:44 PM »
อ. เจนนิเฟอร์ ดีมากค่ะ คอมเฟิมผ่านอิ้งค์ เพราะ อ. ท่านนี้หล่ะ

อ. เค้าบอกแนวข้อสอบ แบบเวลาสอบก็ออกตามนั้นเลยย
เวลาทำข้อสอบก็ทำตามฟอแมทที่เค้าสอนในห้อง จะได้คะแนนค่อนข้างดี
แต่ก็ต้องขยันนะคะ อ. ไม่ชอบคนขี้เกียจ,คนเลท,ขาดเรียน,ไม่สนใจเวลลา อ. สอน
เราเรียนไม่เคยขาด เลทแค่ 1 ครั้งเลยได้คะแนน attend เต็ม 10

ได้เรียนกับ อ. ดีๆ แล้วต้องขยันนะ สู้ๆ จ้า~~

*

Akira Sendoh

• Arts, Eng. (511)
  • 678
  • My name is KhaoOat :)
    • My Facebook : )
« Reply #11 on: October 15, 2009, 08:31:50 PM »
ลงปายแล้ว มะมีให้เลือกเลยอะครับ >,<

ได้ท่าน A.CHIT PE สำหรับ ENG III

ตางรางไม่ลงเลย ไม่ค่อยว่างด้วยแหะ -*-

ถ้าตั้งใจๆกับ ท่าน A.CHIT PE จะมีสิทธิได้ B ขึ้นไปไหมอ่า

ENG I กับ ENG II ได้ A- ทั้งคู่เลยครับ

*

ขึ้นอิ้ง4ละจ้ะ

• Guest
« Reply #12 on: October 15, 2009, 10:02:46 PM »
ของเรา อิ้ง I กับ อิ้ง II ได้ A ทั้งคุ่ค่ะ

ส่วนอิ้ง III เรียนกับอ.เจนนิเฟอร์มาแล้วจ้า
ได้ B มา ถือว่าจารย์ค่อนข้างกดสำหรับเรานะ
เพราะอีกเซคอ่ะ เพื่อนที่เรียนพอๆกับเรา ได้ A-
แงๆๆๆ แต่ก้ไม่เปนไรค่ะ ได้ความรุ้ๆ

อาจารย์สอนดีค่ะ เวลาสอบอะไรงี้ก้เขียนตามpatternที่จารย์เขียนอ่ะ
จะได้คะแนนดีหน่อยค่ะ
เซคเรา อ.บอกว่าเปนเซคที่แย่ที่สุดในเทอมนี้ 5555
เซคเราไม่ค่อยตั้งใจเรียนอ่า น่าจาผ่านน้อย

อ. ชอบคนขยันค่ะ ไม่ขาด ไม่เลท ไม่คุยกัน
ผ่านแน่แน่
สุ้สุ้จ้า

*

rakka

• Guest
« Reply #13 on: October 15, 2009, 10:53:01 PM »
แล้วอ.Suwanna อ่าคะ อ.กดคะแนนป่าวอะ พอดีเราได้เรียนกับอ.คนนี้

*

ไม

• Guest
« Reply #14 on: October 17, 2009, 10:45:14 PM »
เราเรียนกะmickey

โคตร กดคะแนนเลย

เกียดติสักล่ำลือกว่า chit pe อีกอ่ะ

แบบ ไม่ไหวเเล้วอ่ะ

ตกเยอะมากๆๆๆๆ

แต่ เราอังกิด พอได้อยุ่เเล้ว e1 e2 ได้เอ มา

แต่e3 ได้ b+   ( ก็บุญ เเละ )

เราเตือนคุนว่า ระวัง!!!!!!!!!!!