Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ขอ user / pass วิชา ไมโครของอาจารย์ Dr.dhanoos หน่อยครับ

• 7 Replies
  • 1869 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

farrock111

• Professor Member
  • 69
คือจริงๆเรียนไมโครจบไปแล้ว... แต่สไลด์อาจารย์มีประโยชน์มาก ตอนนี้ผมเรียน macro อยู่
ลืมเรื่อง ppf ไป อ่านของแมคโครมันๆม่ค่อยละเอียด เลยอยากได้ของไมโคร มันละเอียดกว่า

ถ้าใครมี user / pass ขอด้วยนะครับ เพราะอันเก่าเข้าไม่ได้เเล้ว

*

M&M

• Guest
เมลไปขออาจารย์เลยครับ บอกอาจารย์เหมือนกับที่โพสในนี่ล่ะ อาจารย์ปลื้มตายเรย :)
d.sutthiphisal@gmail.com

*

farrock111

• Professor Member
  • 69
ได้รับเรียบร้อยแล้วนะครับ ....
ก็จากอาจารย์โดยตรงเลยครับ  ขอบคุณมากครับ ^^

*

ariesantant

• Guest
พี่คะพอดีลงเรียนกับอ.เค้าอ่ะคะจะสอบถามว่าอ.เค้าโอเคไหมค้าา? ขอบคุณล่วงหน้าคะ

*

M&M

• Guest
อาจานชิว ไม่เคร่ง attendant สายได้
สอนเร็ว พูดเร็ว คะแนนโอเค
ข้อดีคือ มีเว็บเป็นของตัวเอง มีรีวิว มีแบบฝึกหัด มีเฉลยพร้อม
ไม่ต้องไปเรียนพิเศษ ไม่ต้องซื้อชีตมาอ่ายเลย อยู่ในนั้นหมด
คะแนนก็ประกาศในเว็บ คะแนนออกเร็ว เกรดรู้ก่อน information pool
คะแนนโพสบอกทุกอย่าง อะไรเราได้เท่าไหร่

*

ariesantant

• Guest
 :fea27916:  ดีเลยคะไม่อยากเรียนพิเศษแล้วไม่ได้อะไรเลย ขอบคุณมากๆนะคะที่ให้ข้อมูล

*

7233

• Jr. Member
  • **
  • 8
อยากได้พาสเวิร์ดกับ user  ของอาจารย์อ่ะคะ ใครมีขอได้ไหมคะ