Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ASK ABOUT ARTS ADVISING APPOINTMENT

• 1 Replies
  • 431 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

:(

• Guest
ASK ABOUT ARTS ADVISING APPOINTMENT
« on: March 06, 2013, 11:32:52 AM »
อยากทราบว่าเราสามารถไปพบแอดไวเซอร์วันอื่นได้รึเปล่าคะ
พอดีกลัวว่าจะไปพบไม่ทันเพราะเวียนหัวมากเลยตอนนี้ตั้งแต่เช้าแล้วก็ยังไม่หาย
ตอนบ่ายก็ต้องไปสอบอีกอ่ะค่ะ ตายๆ :(

*

gaga

• Guest
Re: ASK ABOUT ARTS ADVISING APPOINTMENT
« Reply #1 on: March 08, 2013, 01:18:16 AM »
ไม่ได้ค่ะ Arts เปิดให้พบเฉพาะวันที่ 6 มีนา
เห็นหลายกระทู้ในนี้บอกว่าถ้าไม่ได้ไปพบแอดไวเซอร์อาจโดนลบตารางเรียนนะคะ
ควรไปติดต่อสอบถามอาจารย์ไว้แต่เนิ่นๆค่ะ ว่าควรทำยังไง หรือ ต้องตามเรื่องวันไหน