Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

Introduction to Businessลงกับใครดี???

• 12 Replies
  • 9427 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

lol

• Guest
Introduction to Businessลงกับใครดี???
« on: September 14, 2009, 10:14:27 PM »
Introduction to Businessลงกับใครดี???ขอแบบใจดีๆๆไม่เคี้ยว**

*

fernnaughty

• Professor Member
  • 56
Re: Introduction to Businessลงกับใครดี???
« Reply #1 on: September 14, 2009, 11:24:37 PM »
อาจารย์ wanny ค่ะ ใจดีสุดๆ

^^

*

lol

• Guest
Re: Introduction to Businessลงกับใครดี???
« Reply #2 on: September 15, 2009, 11:20:24 AM »
มีคนอื่นอีกมั้ย??????

*

IM

• Guest
« Reply #3 on: September 15, 2009, 02:08:23 PM »
ก้มีอาจารย์ Wanny กะ A.Suriya แต่รู้สึกว่าจารย์ Wanny จะสอนหัวหมาก และจารย์ Suriya สอนบางนานะ

*

51xxx

• Guest
« Reply #4 on: September 15, 2009, 08:39:45 PM »
ผมเรียนกะอาจารย์ Bhudnamphueng สอนโอเคนะครับ แถมเวลาไม่เข้าใจตอนทำรายงาน อาจารย์เขาก็ช่วยแนะๆให้จนออกมาดี

ส่วนอาจารย์ Suriya ผมได้เรียนกะแกคาบเดียว สอนดีนะครับ

ส่วนตัวแนะนำสองคนนี้ครับ

*

fernnaughty

• 56
« Reply #5 on: September 15, 2009, 08:48:23 PM »
อาจารย์น้ำผึ้งใจดีกับบางคนค่ะ
เราเคยเรียน ได้ F มาครอบครอง

หุหุ

อาจารย์ wanny เคี่ยวเวลาพรีเซ้นท์ จะจับฉลากเอา
แต่เค้าไม่ค่อยดุเท่าไหร่
มีอะไรก็ปรึกษาได้เช่นกันค่ะ

^^

*

ZLALA

• Sr. Member
  • 41
  • @MGT
« Reply #6 on: September 16, 2009, 08:20:26 PM »
a. wanny ดีอะ สอนไม่ต้องเรียนพิเศษเลย รู้เรื่องด้วย !!!
a. suriya ก็ดีนะ ดีอะ ^^
a. siripol ก็ใจดีจ้า สอนโอเลย (เห็นมีรุ่นน้องบอกมา)

จริงๆนะ ถ้าหัวหมาก a. ma khin su ถือว่าโออะ แต่ต้องทนฟังแกบ่นๆด่าๆหน่อย ลึกๆแล้วใจดี
แกชอบเด็กที่เข้าหาแกอะ ^^
มีอะไร PM มาถามได้นะคะ ^^

*

ARCH-ABAC

• 51
« Reply #7 on: September 25, 2009, 07:46:54 PM »

จริงๆนะ ถ้าหัวหมาก a. ma khin su ถือว่าโออะ แต่ต้องทนฟังแกบ่นๆด่าๆหน่อย ลึกๆแล้วใจดี
แกชอบเด็กที่เข้าหาแกอะ ^^

อาจารย์เป็นสาวชาวพม่า ผู้ชื่นชอบคนขยันตอบ แสวงหาความรู้
มาเรียนครบ และชอบคุยกับเเธอบ่อยๆ

การสอนระดับ พอเข้าใจ
ภาษาอังกฤษระดับ ชัดพอควร
ความเจ้าระเบียบระดับ สูงสุด
การให้คะแนนระดับ ปานกลาง(ไม่ค่อยแจกF)

*

Kg*

• Sr. Member
  • 42
« Reply #8 on: September 25, 2009, 10:21:36 PM »
อาจารย์สุริยาโลดคร๊าา
แต่อาจารย์จะโหดreportมากกก
ต้องทำตามแบบฟอรม์รายงานเป๊ะ(แบบคอมไทยเลยค่ะ))
แต่พรีเซนใจดีมาก ตอนนั้นยืนเฉยๆพูดไม่ออก หน้าแตกกลางโพเดียม ได้ตั้ง8/10
สอนดีมากกกกกก
เอลบค่ะ ^____^

*

bb

• Guest
« Reply #9 on: October 04, 2009, 02:42:23 PM »
Suriya เลย
สอนดีมากกกกกกกก
ให้คะแนนพรีเซ้นง่ายด้วย

*

pukpukpui

• Jr. Member
  • **
  • 7
    • http://pukpui222.hi5.com
« Reply #10 on: October 04, 2009, 06:38:24 PM »
เรียนกะ A.Suriya มาค่ะ โอแค่เลย ชิว ๆ สอนรุ้เรื่อง

เนื้อหาวิชาก้อไม่ยากอยุ่แล้วค่ะ

*

Akira Sendoh

• Arts, Eng. (511)
  • SuperStar Member
  • 678
  • My name is KhaoOat :)
    • My Facebook : )
« Reply #11 on: October 04, 2009, 09:48:30 PM »
อ.สุริยาครับ ได้ A มา..

ใจดีครับ ไม่เข้าใจตรงไหนสามาีรถถามได้หลังคาบก็ได้ครับ สอนรุเรื่อง เครียร์ เข้าใจง่ายครับ
คะแนนก็ดีครับ แต่ว่าอาจจะต้องทำ report ตามฟอร์มนิดนึง แค่นั้นแหละครับ อยากเรียนกับ อ.อีก ^_^

*

jithux21

• Newbie
  • *
  • 1
« Reply #12 on: January 06, 2013, 06:57:11 PM »
can i hav the powerpoint slides of intro bus please?