Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ถามเรื่องลงวิชาคณะ music เป็น free elect ครับ

• 2 Replies
  • 2564 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Music

• Guest
อยู่คณะ ARTS ครับ อยากลงวิชาของคณะ Music เป็น free elect

ส่วนมากจะเป็น
Introduction to Applied Music แล้วต่อด้วย Applied Music I ใช่มั้ยครับ?

แล้ววิชา Basic Piano Instructions ไม่เปิดสอนแล้วใช่ไหมครับ? ผมเปิดใน class lookup ไม่มีขึ้นแล้วอ่ะครับ
คือผมอยากเรียน เปียโน แต่ไม่มีพื้นฐานเลย จะเรียนได้มั้ยครับ อาจารย์โหดมากมั้ยถ้าเราไม่มีพืื้นฐาน พอจะเก็บ A ได้อยู่มั้ย

เรียน section ละประมานกี่คนเหรอครับ แล้วถ้าจะลงคือต้องไปนัดอาจารย์เรียนเอาเองหรือครับ

คำถามสุดท้ายครับ ผมต้องไปขออนุญาตจาก อาจารย์คณะ music หรือ คณะ Arts ก่อนจะลงไหม?
ถามเยอะหน่อยนะครับ ช่วยผมด้วยยย TT"

*

Fong

• Guest
ได้คำตอบยังคับรอคำตอบด้วย

*

Guest

• Guest
ติดต่ออ.ที่คณะ ตึก CL 25
รายละเอียดอ.เค้าจะแจ้งให้ทั้งหมดเลยครับ