Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

นศ ใหม่ 551xxxx ขอรหัส AU wifi ได้ตั้งแต่ซัมเมอร์เลยป่าว

• 1 Replies
  • 1493 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

janista

• Sr. Member
  • 38
อยากรู้มากเพราะตอนนี้ที่คอนโดที่อยู่ที่บ้านยังไม่มีเน็ตใช้เลย แล้วจะเอาไอพอดมาด้วย เลยอยากรู้ว่าขอได้ตั้งแต่ปิดเทอมเลยหรือเปล่า ขอบคุณพี่ๆล่วงหน้าค่ะ :baa60776:
Facebook: www.facebook.com/janista.p
Twitter    : @janista_p
BB           :2268A0A7

Janis AU LAW 55 ♥

*

ibankz*

• Hero Member
  • 123
คือพอสมัครเข้าเอแบค เขาก็มีรหัสให้เราใช่ปะ u551xxxx เราก็ขึ้นไปตึกไอทีชั้น4 ช่วงซัมเมอร์ก็ได้ แล้วก็บอกเขา จะเอารหัส เขาก็จะให้ใบเรามาเขียน เป็นใบเล็กๆ เราก็เขียนไป u551xxxx แล้วมีช่องกรอกรหัส8ตัว ครับผม ลองทำดู ผม531 มันเป็นแบบนี้ ไม่รุเปลี่ยนแล้วยังไง แต่ก็ติดต่อตึกitชั้น4เลยครับ