Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

A.Auang Kyaw san

• 5 Replies
  • 1332 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Tal

• Guest
A.Auang Kyaw san
« on: February 29, 2012, 10:04:09 PM »
อาจารย์ท่านนี้สอนไมโครเป็นยังไงบ้างคะ :efb50fe2:

*

pattities

• Sr. Member
  • 28
Re: A.Auang Kyaw san
« Reply #1 on: February 29, 2012, 10:43:41 PM »
ไม่รู้เรื่องเลย T^T

*

He is the best.

• Guest
« Reply #2 on: March 01, 2012, 05:37:21 AM »
คนไทยก็บอก ไม่รู้เรื่อง...........เอาอย่างนี้ไปเรียน THAI Program เลย

แต่จริงๆๆให้คะแนน quiz1 quiz2 ดีที่สุดแล้ว 5 6 คะแนนอย่างน้อยที่สุด

ยกเว้นเด็กไทย ที่ชอบมาสาย ไม่ตั้งใจเรียน คิดแต่จะเรียนพิเศษ

*

Napicos

• SuperStar Member
  • 294
« Reply #3 on: March 01, 2012, 12:36:45 PM »
อาจารย์ใจดีมากกกกกกกก ลองตั้งใจเรียนดูค่ะ เราว่าใน Micro อาจารย์เป็นคนที่น่าลงด้วยคนหนึ่งนะคะ สำเนียงอาจฟังยากนิดหนึ่ง แต่ตอนเราเรียนด้วย สักพักก็จะเริ่มชิน แล้วก็เรียนเข้าใจเหมือนกัน อาจารย์เป็นคนรู้กว้างงงงงงงมากค่ะ เก่งทาง Econ มากคนหนึ่งเลยนะในความคิดเรา
เรียนจบแล้วค่ะ จบเมื่อ Class of 40 (March 2012)

ถ้าจากนี้ตอบอะไรไป แล้วข้อมูลไม่ Up to Date ต้องขออภัยค่ะ

*

ดีๆๆ

• Guest
« Reply #4 on: March 01, 2012, 01:05:00 PM »
สำเนียงเค้าจะฟังยากหน่อย แต่เราว่า อจ. สอนดีนะคะ ใจดี ให้คะแนนโอเคเลย
ถ้าเข้าเรียนสาย ไม่ตั้งใจฟัง มันก็ไม่รู้เรื่องอะดิ

ปล. อย่าลงะกะ อจ. ปิยะนันท์ ละกันจ้า ขอแนะนำ..
สอนชิว สบายๆ แต่เกรดออกมาให้ F ส่วนเพื่อนเราคนจีน (เด็กจีนก็น่าจะรู้นะ เก่งจะตาย)
ให้ C+ ทั้งๆ ที่คะแนนโคดจะดี ได้ 70-80% ตลอดในทุกครั้งที่สอบ

*

seng

• Guest
« Reply #5 on: March 02, 2012, 08:56:14 PM »
อาจารย์ใจดีจริงคะ!
แต่ให้คะแนน...ดีจริงหรอ?
ควิซเต็ม10 มากสุด 6 มีน 2
คนที่ได้เยอะสุดเราก็รู้จัก เค้าเรียนเก่งมาก ได้เอเกือบหมด
แต่ควิซได้แค่6?
พอมิดเทอมอาจารย์คนอื่นตรวจ คะแนนค่อยดีขึ้นมาหน่อย

ไม่ได้เกลียดอะไรอาจารย์นะคะ อาจารย์ใจดี เฮฮาจริงค่ะ ชิวด้วย
แต่ที่บอกว่าให้คะแนนดีอะ จริงหรอ?= ="
อยากจะบอกว่าเรียนมาตัวนี้เป็นตัวเดียวที่ต่ำกว่า C!