Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

MRS. RUTJANEElสอนlistening and speaking ดีไหมค่ะ

• 6 Replies
  • 14511 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

arts eng

• Guest
คือต้องลงกับคนนี้อ่ะค่ะอยากรู้ว่าอาจารย์ใจดีไหมค่ะกดคะแนนรึป่าว ใครรู้บ้างค่ะ

*

u4913857

• SuperStar Member
  • 466
Re: MRS. RUTJANEElสอนlistening and speaking ดีไหมค่ะ
« Reply #1 on: January 30, 2012, 10:27:18 PM »
ไม่รู้ค่ะ แตjลงกัน Aj.Martin ใจดีน่ารัก เกรดสวยงาม

*

Artser

• Guest
Re: MRS. RUTJANEElสอนlistening and speaking ดีไหมค่ะ
« Reply #2 on: January 30, 2012, 10:56:00 PM »
แนะนำอาจารย์Supalak ครับ
แต่เพื่อนเรียนกับ Mrs. Rujanee คะแนนก็โอเคนะครับ

*

วิภาวี

• Guest
« Reply #3 on: January 31, 2012, 10:07:49 PM »
เรียนอยู่ค่ะ อาจารย์Rujaneeใจดีมากค่ะ หาคะแนนช่วยด้วย
พรีเซ้นท์ไม่เคร่งมาก คุยเล่นได้ เรียนชิวค่ะ
แต่อาจจะสอนง่วงๆ เอื่อยๆหน่อย โดยรวมแล้วดีค่ะ ลงได้

*

Uu

• Guest
« Reply #4 on: January 31, 2013, 03:23:22 PM »
อย่าลงกับอาจารcutter นะเรากำลังเสียใจ

*

571

• Guest
« Reply #5 on: October 25, 2016, 12:57:56 AM »
อาจารย์ Rujanee ใจดีมาก ๆ คะเเนนดี ชอบเล่นมุกตลก จำชื่อนักเรียนได้ หาคะเเนนมาช่วยตลอด มาสายยังไม่เคยว่าเลยยยยย มีเเซว ๆ บ้างว่าแบบ วันนี้มาเร็วน้าาา 555555

*

sparkllzz

• Newbie
  • *
  • 2
    • https://www.facebook.com/sparkllzz
« Reply #6 on: October 15, 2017, 12:13:18 AM »
อ. Rujanee ใจดีสอนเก่งมากๆค่ะ รับรองว่าเรียนแล้วได้ความรู้ ส่วนเรื่องเรียนจะผ่านมั้ยรับประกันเลยว่าเรียนกับอ. ผ่านแน่นอน แต่ได้เกรดที่ดีมั้ย ก็ถ้าไม่เก่งจริงก็เอา A ยากค่ะ ถ้าคนได้ A ก็คิดไว้เลยว่าเก่งจริงๆ เพราะอาจารย์ตรวจข้อสอบละเอียดค่ะ มีปล่อยผ่านบ้างเพื่อให้ผ่าน แต่หวังเอาคะเเนนเยอะๆเลยก็ยากค่ะสำหรับคนที่ไม่ค่อยเก่ง