Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ขอลายเซนต์ add ของบางนาที่ไหนคับ

• 3 Replies
  • 1220 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

เด็กปี1คับ

• Guest
คือเห็นเค้าบอกว่า bba ต้องขอลายเซนต์ก่อน add/เปลี่ยนsec แล้วบางนาต้องขอที่ไหนหรอคับ

รบกวนผู้รู้ตอบทีนะคับ ขอบคุณคับ

*

GUDJA-MAN

• Jr. Member
  • **
  • 11
ขอกับ advisor ตัวเองครับ (ที่พึ่งพบไปตอนเดือนมีนาคม)
ถ้าหา advisor ไม่พบ ก็ไปที่คณะ
ตอนนี้ย้ายไปที่ตึก MSN (ตึกใหม่) ชั้น 2 ครับ
ไปยื่นไว้กับทางเลขาได้เลยครับ ;D

*

konker

• Hero Member
  • 120
ตามrep บนเลยครับ อิอิ ตึกอยู่ทางขวามือถ้าหันหลังให้  CL ครับเมื่อก่อนเป็น cafeteria เก่ากึ๊กก มีไก่เจงกิสข่านอร่อยมาก หุหุ บ่งบอกว่าอยู่มานาน
« Last Edit: June 01, 2009, 10:05:50 PM by konker »

*

HoshiAi

• Professor Member
  • 76
advisor หรือ อาจารย์ผู้สอนก็ได้ค่ะ ไปขอลายเซ็นอาจารย์ไว้ก่อน
ถ้าพนักงานไม่งี่เง่า ก็ลงได้ทั้งๆที่เซคยังเต็มอยู่ค่ะ