Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

อ. อิ๊งคนไหนดีที่สุดเท่าที่เรียนมา

• 19 Replies
  • 13189 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Nuvavav

• Guest
อาจารย์ Miles Sang Cho Eng2 รักเลยยยยคนนี้ สอนดี ตลก ไม่เครียด ไปสายก็ได้ ให้คะแนนก็โอเคอยู่นะ เราก้ได้ A มา 55 แนะนำคนนี้ค่ะ

*

gz

• Guest
A.lesia
A.aung moe myint
A.thida shwe
A.donald quist
Etc...

*

PIM J.

• Newbie
  • *
  • 4
a. Jamie eng2
a. Thida **** deee makkkkkkkkkkkkkkkkk loveee herrrr ****

*

verawanp

• Guest
A.Tuang (อ.ตวง) สอนน่าจะครบทุกengน่าจะค่ะ ตั้งแต่basic eng eng1 eng2 ค่ะ
ใจดีมากกกกกกกกกกกกกกกกก สอนดีมากกกกกกกกกกกกกกกก สอนเก่งและดีค่ะ CF จากศิษย์เก่า

*

PCLB

• SuperStar Member
  • 508
Eng 1 - ใครก็ได้
Eng 2 - A.Deng Liang  Hua อาจารย์คนจีน แนวนักวิชาการ สอนโอเค เนิบๆ ง่วงนอน แต่ใจดีเว่อร์ นักศึกษาได้เกรดดีๆ ( A - B) กันเยอะมาก
Eng 3 - A.Lekha อาจารย์คนไทย  อดีตแอร์โฮสเตสสายการบินออสเตรเลียแห่งหนึ่ง งานดีมาก สวยและน่ารัก คะแนนงาม ใครๆก็อยากเรียนกับนาง รัก อ.โคตรๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากเรียนรอบเดียวผ่านและชีวิตแฮปปี้ ห้ามพลาด
Eng 4 - A.Aung Moe Myint อาจารย์พม่า คลาสแรก มักจะถามเด็กเสมอว่าเรียนมากี่รอบแล้ว แปลว่าเค้าจะช่วยนะ ดูหน้าตายแต่ใจดี ทำตามฟอร์แมทที่อาจารย์สอนและเข้าเรียนทุกครั้ง หมั่นทำงานที่อาจารย์สั่ง ไม่อ้างโน่นอ้างนี่ รับรองผ่านไม่ผ่านไปกระโดดตึก ส่วนใหญ่จะได้ C กันเยอะ ดีไม่ดีก็ดูเอา มีแต่คนเข้าคิวจะลงกับท่านนี้