Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

Micro Economic กับอาจารย์ท่านไหนดีครับ

• 13 Replies
  • 25013 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Rid-bba

• Professor Member
  • 52
เน้นเรียนสบาย กับคะแนนครับ
เคยเรียนกับใคร ดีหรือไม่ดียังไงช่วยมาบอกกันด้วยนะครับ

*DR. ING-WEI
*MR. POONYAWAT
*MS. PIYANAN
*MRS. PALLAPA
*DR. YODYING
*DR. AUNG KYAW SAN

เลือกท่านไหนดีครับ ขอบคุณมากครับทีให้คำแนะนำ :f449b82c:

*

502

• Guest
DR. AUNG KYAW SAN

*

zanypiez

• SuperStar Member
  • 233
เชียร์ dr.ing-wei ค่ะ ท่านเป็น chairperson ของ economics เก่งมาก ๆ

สอนเข้าใจ แต่ไม่รู้ให้คะแนนง่ายมั้ย แกค่อนใจดีกับเด็กที่หัวดีนะ - -

dr.aung kyaw san เห็นเค้าว่าใจดี แต่สำเนียงฟังยากไปน่อย น่าจะตรงกะที่เจ้าของกระทู้อยากได้นะ

dr.yodying เป็นที่ต้องห้ามของวิชานี้

mrs.pallapa มีแต่คนบอกว่าดีมาก ๆ แต่มักจะเต็มไว

ms.piyanan สอนไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่ แต่ก็ให้คะแนนเก็บเต็มนะ เราเรียนกับคนนี้ แต่ไม่ชอบอ่ะ แกสอนได้มึนมาก ๆ

*

nok1234

• Guest
อาจารย์ปิยะนันท์ สอนไม่ดี หรือคะ เห็นว่าเด็กลงเรียนมาก มึนนี่เพราะว่าไม่ตั้งใจเรียนหรือเปล่า

*

candy

• Guest
*MR. POONYAWAT ดีมากก ใจดีสอนดี ไม่น่าเบื่อ เข้าใจเด็ก

*

PP2

• Guest
DR. AUNG KYAW SAN สอนดี ใจดี แต่ต้องตั้งใจและทำความเข้าใจให้ดีเพราะฟังยากหน่อย
ต้องจดตามสไลด์และกระดานตลอดเวลาทำให้ไม่มีสมาธิมาตั้งใจฟังเต็มที่ อาจทำให้ไม่เข้าใจเนื้อหาได้ จดยิกตลอด+ฟังไปด้วยมันไม่เคลียร์เท่าไหร่

MRS. PALLAPA สอนโอเค ห้ามเลทเลยเพราะเช็คชื่อต้นชั่วโมง ชื่ออยู่ต้นๆเลยไปก็ถือว่าเลทแล้วเซ็งเหมือนกัน ยังไม่ถึง 5 นาทีเลย

MS. PIYANAN สอนก็ธรรมดาทั่วไป แต่ชอบประชดมากๆ ใครคุยไม่ฟังจะเสียอารมณ์สุดๆ บางครั้งแค่นั่งตั้งใจเรียนเฉยๆเจ๊แกก็หาเรื่องได้เหมือนกัน

*

Minttttt

• Guest
A.Poonyawat ค่าาาาาาา ดีที่สุดแล้ววว อ.ใจดี ยังเป็นวัยรุ่น แล้วก็ให้คะแนนดีมากๆๆๆๆๆๆ ช่วยเด็ก คลาส9โมง เข้า 10โมง15 ก็เช็กชื่อให้ (บางทีไปถึงตอนเช็กชื่อ อ.ก้ยังเช็กให้)

*

boboverlord

• 436
  • BBA, Finance, 521xxxx
    • My facebook page
เสียดายเทอมหน้า A.Chareonchai ไม่อยู่ :C

เทอมนี้เรียนกับ อ.แก แล้วจะรู้ว่า อ.เจ๋งโคตร
« Last Edit: February 16, 2011, 12:27:39 PM by boboverlord »
Through The Killing Fields of Life, Survival and Adversity in Moonflowers<br />

*

maple

• Guest
Dr. aung kyaw san  เรียนอยุ่กะคนนี้คับ ใจดี น่ารัก สำเนียงก็ฟังออกนะ ถ้าตั้งใจฟังอะ
MRS. PALLAPA  เพื่อนบอกว่าใจดีมากๆเลย ให้คะแนนเหมาะสมครับ คนลงเยอะคับ เจ๋งๆๆๆ
Miss. piyanan  เพื่อนผมเรียนอยุ่ด้วย บอกว่าเค้าสอนดีมากก  อาจารย์เค้าจะทวนให้เสมอๆจะ เด็กจะได้แม่นอะ ให้คะแนนก็เหมาะสมด้วย
Dr. Yodying     ..........
A.Poonyawat  ไม่รุคับ ไม่มีเพื่อนเรียนด้วย

*

ลุยเลย

• Guest
Dr yodying only :fea27916:

*

bloody mary

• 487
เรียนกับ A.Pallapa ค่ะ อ.ก็สอนดีนะคะ ให้คะแนนสมเหตุสมผลด้วย

*

Dek thammada

• Guest
เจอPallapa เข้าไปจะหาว่าไม่เตือน ตัวเองยังไม่รู้

แนะนำ Dr.Aung Kyaw San ค่ะ อาจารย์ให้คะแนนดีค่ะช่วยสุดๆ

*

Poppyyyy

• Guest
แนะนำA.Poonyawat เลยค่ะ

*

571

• Guest
อาจารย์ Issara ดีมากค่ะ มาสายก็ไม่ว่า เเต่เช็คเลท 5555  งานในห้องก็ช่วยให้ได้เต็มค่ะะะะ เลิฟ ๆ ใจดีคุยง่ายยยย