Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

finance จะเรียนกับอาจารย์คนไหนดีคะ ที่ให้เกรดดีๆอ่าคะ

• 14 Replies
  • 18981 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

so

• Guest
finance จะเรียนกับอาจารย์คนไหนดีคะ

ที่ให้เกรดดีๆอ่าคะ และก้เรียนแล้วเข้าใจ ใจดี ดีมากๆๆ ฮ่าๆๆๆ

ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุนคะ

*

MiiS

• SuperStar Member
  • 245
อ.wiparat ใจดี สอนดีค่ะ แต่ต้องตั้งใจหน่อย อ.ไม่ชอบให้เล่นมือถือหรือทำอย่างอื่นตอนสอนค่ะ

*

so

• Guest
คือเวลาลงกับ อ.wiparat ไม่ได้อ่าคะ แล้วอาจาร malinee , Dr.pathathai ละคะ

*

อืมนะ

• Guest
DR.TEERASAK ใจดี ตรวจช่วย
DR.WIPARAT ตรงไปตรงมา ไม่ชอบเด็กหลับ คุยโทรศัพท์ เล่นบีบี แกไล่ออกจากห้องเรยแล้วแบบแกโกดมากด้วย แต่ถ้าไม่ทำอย่างที่ว่าแกจะใจดีมากกกกกก คำพูดฮิตของแก One mark for you kaa!
DR.NIRUNCHA ใจดี
DR.MALINEE อาจารย์สอนเมเจอร์ไฟแนน ใจดี น่ารักตรวจตรงไปๆมา ไม่กด
DR.PATHATHAI CHARIPERSONเมเจอรไฟแนน ตรวจตรงไปมา เป็นคนตรงๆ แต่อย่าคุยในห้องไม่งั้นแกไม่เช็คชื่อให้ แกเป็นคนคัดเลือกข้อสอบทั้งหลายที่ออกในควิซ มิด ไฟนอล ข้อยากๆก็จะมาจากข้อที่แกออกเองกับข้อของอาจารย์คนอื่นแล้วแกมา adapt ให้ยากขึ้น ที่สำคัญอาจารย์ค่อนข้างกวนๆๆ มาก
MRS.RATTANA ตรวจตรงๆแต่ต้องต้องใช้ศัพท์ finance ด้วย ไม่มีไม่ให้ เฉยๆ แต่ก่อนรุ่นพี่ไม่แนะนำให้ลงเดี๋ยวนี้ได้แล้วนะเห็นเพื่อนบอกแกดีขึ้นมากๆๆ บางครั้งตรวจช่วย
MR.ROJER สอนตอนค่ำ สอนแมคโคร ตรวจค่อนข้างโหด สอนเร็วสำเนียงอเมริกัน (คนไทย) พูดเร็วมากกกกๆ เข้าใจยาก active สุดๆ ใจดี แต่ตรวจ strict มาก

*

001

• Guest
แล้ว MS. MARISA เป็นไง ดีป่าว

*

ศิษย์เอก

• Guest
ได้ข่าวว่า DR.WIPARAT ชอบเข้ามาอ่านเวบบอร์ด ด้วยนะงับ อิอิ ใช่มั้ยคับจารย์ ฮ๋าๆๆ รักจารย์นะ อิอิ

*

Mickey99

• Guest
แล้วอาจารย์ Vesarach. อะค่ะเมื่อกี้ไปเชคclass lookup เห็นเหมือนมีเซคเพิ่มเป็นอาจารคนนี้อ่ะค่ะ อยากทราบว่าอาจารย์ สอนดีและใจดีป่ะค่ะ.

*

bloody mary

• 487
แล้ว MS. MARISA เป็นไง ดีป่าว
เราก็ไม่รู้เหมือนกันค่ะ แต่เราลงกับอ.คนนี้ไป แล้วเค้าก็เป็นอ.ที่ปรึกษาของเราด้วย ดูท่าทางใจดีนะคะ

*

Bkv2

• Professor Member
  • 93
อาจารย์มาริสาสอนดีครับ เหนเพื่อนไฟแนนซ์ด้วยแล้วว่าดี ส่วนผมเรียนวิชาเมเจอร์กะเค้า สอนดีครับ มีอะไรสงสัยถามอาจารย์ได้ ใจดีเวลา นร ตั้งใจครับ

*

bloody mary

• 487
^^
ดีใจจังเลยค่ะ แสดงว่าเราลงกะอ.ถูกคน

*

bb

• Guest
slide powerpoint ของDR.WIPARAT
« Reply #12 on: March 19, 2011, 08:34:14 PM »
จะเอาslide power point ของ DR. WIPARAT เข้าไปที่ไหนอ่ะค่ะ เราไม่เข้าคาบแรกเลยไม่รุ คัยรู้ช่วยบอกทีนะค่ะ (thx)

*

Calculator expert

• Guest
ฝากประชาสัมพันธ์เครื่องคิดเลข BAII Plus Pro, TI-30XS ค่ะ
http://calculatorexpert.lnwshop.com/

*

571

• Guest
อาจารย์ Pallapa สอนน่าเบื่อนิดนึง ให้คะเเนนตามเนื้อผ้านะคะ แต่สายไม่ได้