Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ส่วนใหญ่เด็กผชเอแบคตัดผมทรงอะไรกันครับ

• 2 Replies
  • 5080 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Possawat Boorasothi

• Newbie
  • *
  • 0
คือผมกำลังจะขึ้นปี1เอแบคปีนี้ เลยไม่รู้จะตัดทรงอะไรดี รบกวนพี่ๆแนะนำหน่อยคับบ

*

Earthh Kanjarnavoranun

• Global Moderator
  • Newbie
  • 4
สำหรับผู้ชาย นศปี1 ฮิตๆสุดก็ เน้นผมเยอะๆด้านบน จัดWax ทำผม ดูแลตัวเองนิดหน่อย แล้วก็มั่นใจๆ ก็โอเคแล้วครับผม

*

FreaKin

• Professor Member
  • 74
ทำไมต้องอยากเหมือนคนอื่นหละครับ ทำไมไม่เป็นตัวของตัวเอง ตอนแรกนึกว่าถามเพื่อจะรู้ว่าคนอื่นๆส่วนใหญ่เค้าตัดทรงอะไร เพราะถ้าเป็นพี่พี่ก็จะไม่ตัดทรงนั้น ที่คนชอบตัดกัน