Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ขอถามเรื่องรถตู้ตรง สี่แยกบางนาหน่อยครับ

• 1 Replies
  • 4643 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Nine

• Newbie
  • *
  • 0
คือตอนนั่งร๔ตู้จากท่ารถตู้้ไปเอแบคเค้าส่งแค่หน้าปากซอยเองครับหรือว่าผมนั่งผิดคัน แล้วรถตู้ของที่นั่งเข้าไปถึงใน ม. เนี่ยมีสัญลักษณ์ไหม?แล้วเค้าจอดตรงส่วนไหนของ ท่ารถตู้คับ หรือว่าผมไปผิดที่? 
ขอถามอีกอย่างนึงคับ พอจะมีเส้นทางจากปากน้ำไปท่ารถตู้ไหม บ้านอยู่แถวๆโรบินสันสมุทรปราการอะ :17f0f3b0:
ขอบคุณคับ

*

geWA

• Guest
ผิดงับ 
รถตู้ ต้องตรงไฟแดงนะครับ ข้ามธนนไป