Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

สอบถามเรื่องรถไป เอแบคหัวหมาก ช่งซัมเมอร์

• 1 Replies
  • 1276 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

R

• Guest
สอบถามเรื่องรถไป เอแบคหัวหมาก ช่งซัมเมอร์

สวัสดีค่ะ คืออยากจะทราบว่า ช่วงซัมเมอร์ มีรถจากเอแบคบางนา ไปหัวหมากไหมคะ  คือไม่เคยมีเรียนหัวหมากเลย เลยไม่ทราบ

อยากจะทราบว่า ปกติมีรถให้บริการที่ไหน จอดตรงไหน  มีเรียนตอนเก้าโมง

แล้วเสาอาทิตย์มีให้บริการไหม เพราะ เสาร์อาทิตย์ก็มีเรียน

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

*

sada

• Guest
ถ้ายังเหมือนเมื่อก่อน
จะมีให้ขึ้นตรงหน้าศาลาไทยอ่ะ
แบบจะเป็นรถตู้ที่มาส่งเด็ก เราก็นั่งรถคันนั้นไปหัวหมากได้
แต่ไม่รู้ตอนนี้จะมีอีกหรือเปล่า ลองโทรถามรถตู้หัวหมากดู