Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ขาย!!!! สัญญาฟรีซ Freezz คอนโด ชั้น1 ค่าไฟบ้าน ด่วนนนนน!!

• 4 Replies
  • 2795 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Naphat S.

• Newbie
  • *
  • 3
หาคนเช่าห้องต่อครับ หอฟรีซคอนโด
อยู่ระหว่างต้นสนกับบายารีครับ

ย้ายเข้าตอนสิ้นเดือนนี้หรือสิ้นเดือนมีนาครับ
สัญญา 1 ปี ราคาห้อง 7500 บาทครับ
 ประตูจะเป็นแบบคีย์การ์ดไม่มีห้องไหนเหมือนแน่นอน
ค่าสัญญาแค่เพียง 21000 บาทนะครับ เดือนสุดท้ายอยู่ฟรี
จ่ายค่าห้องทุกสิ้นเดือน ค่าเน็ตค่าน้ำต้นเดือน ส่วนค่าไฟประมาณวันที่ 9

ค่าไฟดูจากบิลการไฟฟ้าแล้วไปจ่ายเองได้เลยครับ ค่าน้ำเหมาเดือนละ 140 บาท
สามารถเลี้ยงสัตว์ได้ ห้องอยู่ชั้น 1 ใกล้กับสระว่ายน้ำ ห้องใหญ่กว่าห้องอื่นนิดหน่อย
ข้างหลังเป็นสนามหญ้าใหญ่ๆ ก่อนถึงสระว่ายน้ำ
ไม่เคยมีปัญหาเรื่องที่จอดรถครับ
อินเตอร์เน็ตตอนนี้ติดสัญญา ทรูอยู่อีก 6 เดือน  20mb/4mb เดือนละ 640 บาทรวม tax ดูหนังฟังเพลงสองสามเครื่องสบ๊ายยย

เตียงน่าจะเป็น queen size นอนสองคนได้สบายมากๆครับ 
มีตู้เสื้อผ้าใหญ่มาก แอร์ ตู้เย็น ไมโครเวฟ ซิ้งล้างจาน
โต๊ะเครื่องแป้ง โต๊ะเขียนหนังสือ ทีวีจอแบน  32นิ้ว เล่นเกมสะใจมาก เสียบ HDMI ได้
ที่สำคัญมีเครื่องทำน้ำอุ่นด้วยห้องอื่นไม่มี ต้องติดเพิ่มเอง
มีพี่ดูแลหอที่ใจดีมากๆ ให้เต็ม5ดาว มีปัญหาอะไรโทรได้คุยได้ 24 ชม.
ห้องนี้เช่าต่อเจ้าของห้องที่ซื้อห้องไว้ครับ คุยง่ายมากๆ ใจดีสุดๆครับ

สนใจไลน์มาได้เลยครับ naphatjay4 หรือ 0971741316
ที่ขายสัญญาเพราะจะย้ายไปอยู่บ้านครับ

« Last Edit: February 19, 2017, 08:19:48 PM by Naphat S. »

*

PPPerper

• Guest
ยังอยู่นะครับบบบบบบ