Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

สอบถามรุ่นพี่เอแบคค่ะ

• 1 Replies
  • 946 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Ktcggb

• Guest
สอบถามรุ่นพี่เอแบคค่ะ
« on: October 29, 2016, 01:17:58 AM »
อยากทราบว่าในเอแบค อยู่คณะเดียวกันแต่คนละปี มีโอกาสได้เจอรุ่นพี่รุ่นน้องกันบ่อยไหมคะ? แล้วที่เอแบคสังคมรุ่นพี่รุ่นน้องเป็นยังไงคะ?

*

Anev

• Guest
Re: สอบถามรุ่นพี่เอแบคค่ะ
« Reply #1 on: October 30, 2016, 09:15:02 PM »
เอแบคมีชมรมอยู่ค่ะ ในแต่ละชมรมจะมีรุ่นพี่หลายๆคณะ สาขา
ถ้าเข้าชมรม ก้จะเจอเยอะค่ะ
สังคมส่วนใหญ่ ก้เหมือนม.อื่นๆอะคะ แต่แค่กิจกรรมอาจจะมีไม่เยอะเท่าม รัฐ
รุ่นพี่ดีแย่ก้มีปนๆไป แล้วแต่จะเจอค่ะ