Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ตามหาคนๆนึงครับ... <3

• 0 Replies
  • 949 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Gaspard Ulliel

• Global Moderator
  • SuperStar Member
  • 202
ตามหาคนๆนึงครับ... <3
« on: October 22, 2016, 12:57:12 AM »
พอดีว่าเพิ่งรู้ว่าเค้าเป็นสาวสอง  แต่เค้าหน้าตาดีและขาวมากกกกกครับ ใครเป็นเพื่อนหรือรู้จักเค้าขอหลังไมค์หน่อยได้มั้ยครับ
ผมว่ามีสาวสองไม่กี่คนในเอแบคครับที่ขาวขนาดนั้น หน้าตาออกลูกครึ่งๆครับ สูงประมาณ 170 น่าจะปี2-3ครับ

ถ้าใครคิดว่าพอรู้จักคนที่ผมพูดถึงรบกวนส่งข้อความหลังไมค์หรือถ้าไม่ได้ก็พิมในนี้ไว้ครับ เดี๋ยวผมติดต่อไปเองครับ <3