Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

เรียนพิเศษ Math for กะใครดีครับระหว่างพี่เอกะพี่เหมา

• 3 Replies
  • 1259 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

581xxxx

• Guest
คือผมเปนคนที่ค่อนข้างอ่อนเลขมากเลยครับ อยากทราบว่าจะเรียนกับใครดีครับรบกวนพี่ๆช่วยตอบหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ ^^

*

gok

• Guest
แนะถ้าเป็นพวกคำนวน  แนะนำพี่เหมานะครับ

*

Gaspard Ulliel

• Global Moderator
  • SuperStar Member
  • 202
พี่เหมาอีกเสียงครับ สอนดี เข้าใจเด็ก โทรถามได้ตลอด ไม่มีอารมเสียใส่เด็กด้วย
พี่เหมาอยู่บ่อยด้วย ถ้าเจอตัวจริงถามได้เลยครับ

*

583xxxx

• Guest
ขอโทดนะคะ อยากทราบว่าเรียนที่ไหนคะ ?