Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

รับตอบคำถามการใช้ชีวิตใน ABAC ยกเว้นเรื่องเรียนให้ได้แค่กำลังใจ

• 4 Replies
  • 1218 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Horse

• Newbie
  • *
  • 2
สวัสดีฮะ จริงๆแล้วเราตั้งใจมา โปรโมท เพจเรานะ

เกี่ยวกับม้าที่ใช้ชีวิตใน ABAC

แต่เราก็สามารถตอบได้ทุกคำถามเกี่ยวกับ การใช้ชีวิตในเอแบคจริงๆนะ  เพราะอยู่ที่นี้มานาน 5555

ตามลิงค์เลยครับ

https://www.facebook.com/horsefacelife/

« Last Edit: August 31, 2016, 12:18:31 AM by Horse »

*

Bb66

• Hero Member
  • 101
เคยเข้าไปส่องเพจครั้งนึง
ก็ฮาดีนะ มีใส่หัวม้าขับรถด้วย555
ป.ล.อยากเห็นหน้าจิงๆของเจ้าของเพจอ่ะ555
ป.ล.2 แต่หาสาระไม่ได้นะคะ555

*

ม้า

• Guest
เคยเข้าไปส่องเพจครั้งนึง
ก็ฮาดีนะ มีใส่หัวม้าขับรถด้วย555
ป.ล.อยากเห็นหน้าจิงๆของเจ้าของเพจอ่ะ555
ป.ล.2 แต่หาสาระไม่ได้นะคะ555

หวัดดีม้าเอง  เข้าไปถามคำถามสิแล้วเพจจะมีสาระขึ้นมาทันที 555

*

ตัวอ้วน

• Guest

*

Horse

• Newbie
  • *
  • 2
พี่ม้าอยู่ปีอะไรแล้วคะ 

ปีหน้าจะโดนไล่ออกแล้ว  คิดว่าอยู่ปีไรละ  555