Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

Micro

• 0 Replies
  • 706 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Youcai

• Guest
Micro
« on: August 26, 2016, 06:27:23 PM »
อยากสอบถามสำหรับคนที่เรียนไมคโครเทอมนี้ครับ 2016 ว่ามันมีให้สมัครไอดีโดยซื้อโค้ดจาก bookstore แต่ผมไม่รู้ว่าสมัครยังไงอ่ะครับ เพราะขาดเรียนไปสองอาทิ แล้วไม่มีเพื่อนเรียนวิชานี้ด้วยครับ รบกวนหน่อยครับ อยากทราบเรื่องลิ้งค์ที่ให้สมัคร และดูเซตสำหรับสมัคร ใครเรียนวิชาไมคโครรบกวนที่ครับ กลัวไม่ได้ทำควิชอาทินี้ครัย