Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

IT ลงซํมเมอร์ กับ อ.ดนัย หรือ จิตติ ดีอ่าค่ะ

• 11 Replies
  • 14389 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

สับสน

• Guest
ใครมีประสบการ์ช่วยตอบทีค่ะ ใครที่ได้เรียนกับ 2 คนนี้ ช่วยบอกทีนะค่ะ เอาที่ไม่กรดเกรด หรือ ไม่สั่งงานเยอะอะคะ

*

wow

• Guest
เคยเรียนกับอ.ดนัย ใจดีค่ะ ไม่กดคะแนน เรียนชิวๆค่ะ
ส่วนอ.จิตติเพื่อนเคยเรียน ก้บอกว่าใจดีเหมือนกันค่ะ

*

bEe

• Guest
ทันมั้ยอะ
อยากเข้าคลาสไปชิวจัดๆ ชิวสุดๆ
เรียนกะอ.ดนัย (สอนเสร็จปล่อยเลย)
อยากเรียนสบายๆ เรียนกะอ.จิตติ
เห็นเค้าว่าสอนดีนะ
แต่วิชานี้อ่านเองก็ได้อยู่หล่ะ

*

11

• Guest
แล้อาจานคนอื่นดีไหมม

*

ggg

• Guest
ไปดูclass lookupมาให้เลยนะเนี่ย XD

Mr.Krisee
รู้สึกว่าจะแอบดุอ่ะ
งานวีดีโอต้องอัพลงyoutubeด้วย
(แอบไปดูของเซคอื่นบ่อย 555)
แต่ว่าสอนดีนะ (เพื่อนบอกมา)

MS. MI YEOUN
เพื่อนบอกว่าใจดี
อาจารย์ตั้งใจสอนม๊ากกก

DR. SONGSAK
ไม่แน่ใจเหมือนกัน
ได้ยินว่าก็โอเคนะ

Mr.Jitti
อาจารย์แนะนำของไอทีเลย
ใจดี สอนดี ถ้าลงทัน ลงโลดด

Mr.Danai
ชิวได้อีกนะ ชิวได้อีก
-------> เต็มแว้ว
อาจารย์แกไม่ค่อยเรื่องมาก
แรกๆอาจมีแอ๊บโหดนิดหน่อย
ก็แค่อย่าคุยมาก ก็สบายๆอ่ะ

*

Arts English

• Professor Member
  • 94
อ.ดนัยดีสุดค๊าบบบ...

*

deknaruk

• Guest
อ.Jitti ค่า ตอนนี้เรียนอยู่ ชิวๆมั่กก เรียนๆ สบายๆ
เช็คชื่อเสด สามารถกลับบ้านได้เลย ฮาได้ตลอดเวลา..^^

*

.......

• Guest
เราอยากดั้ยเบอร์อ.ดนัยมั้กเรย คัยมีมั้งอาจ๊ะ เราขอหน่อยสิ

*

good girl

• Guest
เราเรียนกะ thanop ค่ะ อ.ก็ใจดีนะค่ะแบบในห้องนี้คุณจะทำอะไรก็ได้จิงๆ แบบหลับเล่นเกมส์ดูหนังฟังเพลง ชิวสุดดดด แล้ว แต่ถ้าเรื่องเกรดก็คงจต้องไปอ่านกันเองนะค่า เพาะวิชานี้เป็นข้อสอบ choice กับ matching  ค่ะอาจารเลยไม่ได้กดคะแนนเรา เพาะไม่รุ้จะกดตรงไหน 555

*

571

• Guest
อ. Surasee ใจดีค้าาาาา ไม่เรียนก็ได้ ปล่อยเร็ว เรียนแบบสาม ชม. รวด

*

Gaspard Ulliel

• Global Moderator
  • SuperStar Member
  • 202
Krisee ห้ามไปเรียนกับคนนี้เลยนะครับ
ใครอยากรู้ว่าทำไมให้ลองถามเด็ก BIS ดูครับ

*

Dreamz1102

• Guest
อ. Piyabute ดีไม๊คะ?