Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

เรียน eng ll กับใครดี aj. tharinee aj.marcin aj.nicoletta ขอคำเเนะนำหน่อยครับ

• 5 Replies
  • 4466 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

jameee

• Guest
เรียน eng ll กับใครดี aj. tharinee aj.marcin aj.nicoletta ขอคำเเนะนำหน่อยครับ คนไหนให้เกรดดี

*

Gigi

• Guest
ไม่รู้จักเลยอ่า แต่มาแนะนำอาจารย์ทีพี่เคยเรียนละกันน้า ชื่ออาจารย์ Tuang จ้า ถ้าเจอคนนี้ ลงโล้ดดด

อาจารย์ ใจดี เข้าใจเด็ก ให้คะแนนดีมากจ้า

*

Siriluk

• Guest
แนะนำอ. Tarah ค่ะ ใจดีวัยรุ่น เป็นกันเอง น่ารัก เฮฮา คะเเนนดี ไม่เข้าใจก็ถามได้ อธิบายเคลีย ไม่อธิบายยาวเหยีด เข้าใจได้ง่ายๆ ค่ะ

*

tttnnn

• Guest
ถ้าเลือกได้ก็อย่าลง อ.Nicoletta ค่ะ ส่วนคนอื่นไม่รู้

*

tttnnn

• Guest
อ่อ แนะนำอ.Nina ค่ะ ดีมากเรียนแล้วไม่เครียด

*

tata

• Guest
A.Nicoletta Rinaudo แนะนำค่ะ
ใจดีค่ะ สอนดี ให้คะแนนง่าย ไม่กดเกรด
อาจาร์ยชอบคนตั้งใจเรียนค่ะ ไม่เล่นโทรศัพท์ ตอบคำถามบ้าง
ไม่ดุ เวลาสอนไม่เครียดค่ะ เรียนแล้วสนุก
เราไม่ผ่าน 3 รอบ รอบที่ 4 เรียนกับอาจารคนนี้แล้วผ่านคะ
ส่วนอาจารย์ b แนะนำ A.Martin Carl Baier ค่ะ ใจดีมาก