Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ถามสัดส่วนเรื่องที่ออกfinal mgt2401 psycho

• 3 Replies
  • 887 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

bie

• Jr. Member
  • **
  • 6
ข้อสอบออกเรื่องก่อนมิดเทอม กับ หลังมิดเทอมอย่างละเท่าไหร่ค่ะ

เเล้วessay ออกหลังมิดเทอมอย่างเดียวเลยมั้ยคะ มีกี่ข้อคะ

*

bie

• **
  • 6
เเก้ mgt2404

*

ป๋าPanda

• Professor Member
  • 73
ข้อสอบวิชา psycho final มี 150 ข้อ
mc 130 ข้อ
t/f 10
matching 10
ไม่มี essay
จะมี midterm มาออกตรง mc 35 ข้อ
เชื่อผม mid term ไม่ต้องอ่าน อ่านก็ทำไม่ได้
ขนาดผมได้ A ผมยังทำไม่ได้เลย ถึงทำได้ 35 ข้อก็ไม่คุ้มที่จะอ่าน
ข้อสอบ final psycho ง่ายมากๆครับ ง่ายกว่า mid term อีก
ผมเรียนไปนานแล้ว ถ้ายังยึดโครงเดิมก็ประมานนี้ครับ

*

bie

• **
  • 6
ขอบคุณมากค่ะ