Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

สระว่ายน้ำเอแบคบางนา

• 2 Replies
  • 5418 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

papicapocapipa

• Jr. Member
  • **
  • 5
สระว่ายน้ำเอแบคอยู่ตรงไหนของมหาวิทยาลัยหรอคับ แต่ผมรู้ว่ามี
จะเข้าใช้บริการต้องทำอย่างไรบ้างคับ
มีตู้เก็บสัมภาระไหมคับ พวกตู้ล็อคเกอประมาณนี้อะคับ
คนจะเยอะช่วงประมาณกี่โมงคับ

*

teddy

• Jr. Member
  • **
  • 13
Re: สระว่ายน้ำเอแบคบางนา
« Reply #1 on: May 05, 2016, 01:12:57 PM »
สระว่ายน้ำอยู่ ตรงข้ามที่จอดรถซาฮาร่าค่ะ
เวลามาก็ไปทางเดียวกับหอใน แต่ลงสะพานแล้วเลี้ยวซ้ายจ้า
ไปสุดทางจะมีตึกเรียงๆกันอยู่ ตึกสุดท้ายคือ john paul  เป็นขอตแบต สนามบาส โต๊ะสนุ๊กจ้า
สระว่ายน้ำอยู่ตึกที่ 2 จากขวาสุดค่ะ คือด้านซ้านของ john paul นั่นแหละจ้า

มีตู้เก็บของค่ะ เยอะไม่แน่ใจนะ เค้าไปว่ายมาครั้งเดียวเอง
เวลาเข้าต้องลงชื่อด้วยแหละ ^^

*

bee1111

• Guest
Re: สระว่ายน้ำเอแบคบางนา
« Reply #2 on: May 16, 2016, 09:39:10 PM »
สระว่ายน้ำเอแบคอยู่ตรงไหนของมหาวิทยาลัย
มีอยู่ 2 ตึก แต่สระที่เปิดให้ว่ายคือ ข้างตึกจอนพอล

จะเข้าใช้บริการต้องทำอย่างไรบ้าง
เตรียมหมวก กางเกงว่ายน้ำ + เขียนชื่อไอดี

มีตู้เก็บสัมภาระไหมคับ พวกตู้ล็อคเกอประมาณนี้อะคับ
มีทั้งแบบฟรีและเสียตัง

คนจะเยอะช่วงประมาณกี่โมงคับ
5โมงเย็นเป็นต้นไป เพราะทุกคนเลิกเรียนกันหมดแล้ว