Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

หอในกฏโหดมั้ยคะพอดีอยากย้ายไปอยู่ แบบบางวันไม่กลับหอได้มั้ยอะไรอย่างนี้

• 2 Replies
  • 1386 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

unknown_

• Newbie
  • *
  • 1
ก็ตามหัวข้ออะค่ะ แบบมีกฏอะไรเยอะรึป่าว ใครรู้ช่วยหน่อยจร้าา

*

Chanyanuch

• Guest
ได้คะ ไม่กลับก็ได้ กฏเยอะไหมไม่รู้เพราะแหกกฏตลอด 😉 บางวันเรากลับเช้า กลับตี4ยังได้เลยคะ วันไหนกลับดึกหลัง4ทุ่มต้องบอกเลขห้องแต่พอดีรุ่นพี่ขับรถมาส่งเขามีบัตร นศ เลยไม่ได้บอก รอดไป

*

zheza

• Guest
เราเคยกลับตอนเช้าอะไม่เปนไร แต่กลับหลังเที่ยงคืนจะโดนจดชื่อ แต่เขาก็ไม่ได้ว่าอะไรนะ กฎมีแค่ถ้าจะพาเพื่อนคนอื่นมาที่ห้องเพื่อนต้องแลกบัตรและต้องออกก่อนห้าโมงเย็น แต่ถ้าเปนเพื่อนห้องในด้วยกันแต่คนละตึกต้องออกก่อนเที่ยงคืน