Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

อยากเรียนนิเทศ โฆษณา จะสมัครหลังประกาศ แอดมิตชั่น ทันไหม

• 2 Replies
  • 887 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Chiangkong Thailand

• Newbie
  • *
  • 2
ถ้าสมัครเรียนหลังประกาศ แอดมิตชั่น จะเรียน intensive ทันเปิดเรียน เดือน สิงหา หรือเปล่าครับ
นอกเหนือจาก intensive. ต้องมรเรียนปรับพื้น math ด้วย ใช่หรือไม่
หรือว่ามั้ง2 วิชา ไปเรียนควบตอนเปิดเทอม จริง เลย
ขอบคุณครับ

*

yakumi001

• Sr. Member
  • 20
ไม่รุ้ว่ารอบไหนยังไงช่วงไหนที่เรียน  แต่สมัครได้หมดทุกรอบครับ แต่จะติดตรงที่ว่า ช่วงที่เพื่อนมาสมัครแล้ว แต่เรายังไม่สมัคร เราก็จะไม่ได้เรียนพวก intensive หรือคอสต่างๆที่ต้องเรียน เราอาจต้องมาเก้บเพิ่มทีหลังก็เป็นได้ครับทำให้เราลงเรียนไม่เต็ม วิชาและจบช้าขึ้นเล็กน้อย