Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

หาเพื่อนผู้หญิงพูดมากๆครับ

• 4 Replies
  • 1269 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Jo Zaza

• Newbie
  • *
  • 1
เบื่อเพื่อนผู้ชายละครับ หาเพื่อนผู้หญิงที่พูดมากๆ ครับอยากมีเพื่อนผู้หญิง
ก่อนหน้านี้เคยมีเพื่อนผู้หญิงอยู่ก็ดีครับได้เรียนรู้อะไรแบบผู้หญิงที่หาไม่ได้จากเพื่อนผู้ชายแต่เค้าไปเรียนที่อื่นละครับเลยมาหาเพื่อนผุ้หญิงที่พูดเก่งๆบ้าๆเฮฮาติ๊งต๊อง คุยได้ทุกเรื่อง ครับชอบฟังผู้หญิงบ่น :baa60776:

*

Gaspard Ulliel

• Global Moderator
  • SuperStar Member
  • 202
ถ้ายังหาไม่เจอแนะนำให้กล้าๆหน่อยครับ เข้าไปทักผู้หญิงในห้องเรียนที่คุณเรียนอยู่ แล้วขอไลน์เลย ผมเชื่อว่าผู้หญิงที่พูดมากๆเค้าไม่หวงไลน์หรอกครับ 5555+

*

Chanyanuch

• Guest
พูดมากถึงมากที่สุดชนิดแบบคนอื่นรำคานคะ 5555 line : cynnsn แอดมานะคะ

*

teddy

• Jr. Member
  • **
  • 13
เราเรียน art eng ปี 2
นิสัยกากๆ เกรียนๆ แมนๆก็คุยกันได้อะ
ถ้าสนใจมาเรียนด้วยกันก็ลองดูนะ

facebook : Saww Saintz
line : sawsaint

*

yakumi001

• Sr. Member
  • 20
สนใจผู้ชายพูดมากไหมครับ 5555+

line id : yakumichan