Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

เกรด วิชา Business law2 ไม่ออกสักที มีใครยังไม่ออกเหมือนกันมั่ง

• 4 Replies
  • 1163 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

u5610442

• A.K.A.Nash
  • Jr. Member
  • **
  • 6
 :d33561e9: :d33561e9:
ตามหัวข้อเลยครับ เกรดยังไม่ออกเลยตอนนี้ วิชาอื่นออกกันหมดแล้ว มีใครเป็นเหมือนกันมั่ง
ควรติดต่อห้องทะเบียนเลยไหมครับ

*

mario

• Guest
วิชานี้เกรดออกช้าครับ เทอมก่อนออกช้าไป 1 อาทิต

*

ppangdora

• Guest
เกรดวิชานี้ออกช้าอยู่แล้วอะ เป็นเรื่องปกติ อย่าไปซีเรียสนะ ไม่ต้องไปติดต่อห้องทะเบียนหรอก เพราะคนอื่นเกรดก้ยังไม่ออกเหมือนกัน ออกช้าหน่อยแต่ออกชัวร์ๆนะ มีเวลาลุ้น ลุ้นจนเหนื่อยเลย ^^
 :4e5dd44a:

*

Oat Sorawit

• Jr. Member
  • **
  • 15
วิชานี้เกรดออกช้ามากคับ รอไปก่อนคับ