Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

finance กัน man act พร้อมกันไหวไหม

• 4 Replies
  • 1892 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

ป๋าPanda

• Professor Member
  • 73
เทอมหน้าว่าจะลง man act กับ finance
พร้อมกัน ถามว่าจะไหวไหม

finance ว่าจะลงกับ TEERASAK NARANONG
man act ว่าจะลงกับ SURASAKDI PRUGSAMATZ

อาจาน 2 ท่านนี้เป็นไงบ้าง :efb50fe2:

*

Okoo

• Guest
Re: finance กัน man act พร้อมกันไหวไหม
« Reply #1 on: November 23, 2015, 10:47:52 AM »
Finance แนะนำ อ.มาริสา ไม่ก้อ.สิริกานนะ
เทอมหน้าเราก้ลงเหมือนจขกท.เลย วันสอบมันคนละวันกันเลยคิดว่าไหว

*

fernpajingko

• Guest
Re: finance กัน man act พร้อมกันไหวไหม
« Reply #2 on: January 19, 2016, 09:30:45 PM »
เข้ามาตอบช้า แต่หวังว่าจะเป็นคำแนะนำส่วนหนึ่งสำหรับคนอื่นๆค่ะ
แมนแอค เราแนะนำอาจารย์นฤมล สอนดีมาก ละเอียด ไม่เข้าใจ ถามอาจารย์ได้
ไฟแนน เราแนะนำอาจารย์รัตนา สอนดี ไม่เร็วเกินไป ไม่ช้าเกินไป สอนให้เด็กเข้าใจ และที่สำคัญอาจารท่านใส่ใจเด็กมากๆด้วย

จากความเห็นส่วนตัวเรานะคะ

*

spotlight

• Guest
« Reply #3 on: February 04, 2016, 01:01:44 PM »
ไหวไม่ไหว น่าจะขึ้นอยู่กับการเตรียมตัว และวันสอบว่าอยู่ติดกันหรือเปล่านะครับ
 :1894c7a1:
โดยเนื้อหา finance ไม่ยากเท่าไหร่ ข้อสอบก็ไม่ได้ซับซ้อน
แต่ Mgr Acc อันนี้ยากจริง

ถ้าจะไม่ไหวต้อง Cor Fin ลงพร้อมกับ Mgr Acc
เห็นบ่อยๆ พวกรุ่นพี่ที่เรียนไม่จบสักทีติดสองตัวนี้กันมากมาย
 :154218d4:

*

Gaspard Ulliel

• Global Moderator
  • SuperStar Member
  • 202
« Reply #4 on: February 07, 2016, 08:26:18 PM »
เรียนพร้อมกันได้แน่นอนครับ จะอาจารย์คนไหนสอนก็เหมือนๆกัน เพราะอยู่ที่เราฝึกทำข้อสอบครับ
แต่ถ้า Cor Fi พร้อม Man Acc นี่คือตายครับ