Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

Fund acc(arts) & linguistics ลงกับใครดีค่ะ

• 20 Replies
  • 17975 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

สมารา หานไกลท

• Guest
Re: Fund acc(arts) & linguistics ลงกับใครดีค่ะ
« Reply #15 on: April 06, 2012, 04:30:59 AM »
Hereหัวหน้าภาคบัญชี ตรวจทานข้อสอบผิดแม่งทุกเทอม ทำเด็กabacชวย ไปเรียนอังกฤษใหม่ไป หัวหน้าภาคอะไรวะ สอนพิเศษวิชาของลูกน้อง มีวิชาไหนที่มืงไม่สอนพิเศษเก็บเงินเด็กabacที่บ้าน  abacเอาเจ้าแม่ติวเตอมาเป็นหัวหน้าภาคบัญชึได้ยังไงวะ

*

รานนา

• Guest
Re: Fund acc(arts) & linguistics ลงกับใครดีค่ะ
« Reply #16 on: April 06, 2012, 04:41:29 AM »
มีอัสสัมที่เดียวที่ปล่อยให้อาจารสอนพิเศษเก็บเงินเด็กวิชาที่ตัวเองสอน  วิชาintertwoจ่ายมอราไปหลายพัน
ไม่มี ม ที่ไหนที่เขาปล่อยให้อาจารสหาแดกเด็กยกเว้นที่นี่

*

กานดา

• Guest
« Reply #17 on: April 06, 2012, 04:48:36 AM »
เรียนกับวิกตอรินาsummerนี้ ต้องรีบไปเรียนพิเศษกับติวเตอ  เคยเรียนกับท่านนานมาแล้ว ตกกับตกเยอะ มันไปเรียนบัญชีมาจากไหนหรือ

*

ดารนา

• Guest
« Reply #18 on: April 06, 2012, 05:14:51 AM »
ก่อนท่านเป็นหัวหน้าภาค ก่อนท่านเปิดร้านติวเตอ นักเรียนตกบัญชีสองห้อง หลังจากนั้นท่านแก้เนื้อหาเรียนมากขึ้น ยากมากขื้น
เด็กสอบตกมากขึ้นเป็นสิบห้องตก  เด็กตกเยอะจะได้ไปเรียนพิเศษ  อาจารชุ่ยเรืี่องทำข้อสอข

ร้านของแก่อยู่หน้าปากชอย คนที่เสียงเหบผ่าคอไปสามหน เอาเจ้าแม่ติวเตอมาเป็นหัวหน้าภาคบัญชี โคตรชุ่ยเรื่องตรวจทานข้อสอบ
แล้วไม่เคยยอมรับผิด แม่ก ไปตายได้แล้ว

*

เกือบ

• Guest
« Reply #19 on: April 06, 2012, 06:51:30 AM »
อยู่ยงคงกะพันแม้ว่าแก้ข้อสอบทุกครั้ง ทำผิดทุกครั้ง ไม่มีใครกล้าเถียงกุ เพราะลูกน้องกุเป็นพวกพม่า อินดี้ ฟิลิปปิน ท่านเหล่านี้กลัวถูกส่งกลับ

กุแก้ข้อสอบให้เป็นผิดทุกครั้ง ตรวจทานข้อสอบชุ่ยทุกครั้ง จดหมายสื่อเป็นอ้งกฤษฮ่วยแตก แล้วจะทำไม  กุสอนพิเศษเก็บเงินเด็กวิชาอินเตอทู ไม่มีใครทำอะไรกุได้

*

571

• Guest
« Reply #20 on: October 25, 2016, 01:14:00 AM »
fund act เรียนกับ Issorasak ก็โอเคค่ะสอนเข้าใจ อธิบายไทยเย๊อะะะเยอะ เอาจนเอาเข้าใจเลย แต่เค้าเป็นคนที่ไม่ชอบเด็กได้คะเเนนน้อย ถ้าได้น้อยเค้าก็จะชอบย้ำว่าคะเเนนคุณไม่ดีนะะ เเล้วใครมาสายบ่อย ๆ เค้าจะจำหน้าได้แล้วก็จะชอบพูดประชดประชันเรา 555555 แต่เราว่าเรียนเข้าใจมาก

Ling ลงกับอ. Chayada ครับรักมากใจดีสุด ๆ ถามเรื่องการลงเรียนได้ด้วย เพราะแกเป็นดีล โอเคมาก ๆ คะเเนนช่วยข้อเขียนพุ่งรัว ๆ แม้ว่า มัลติเพิลช๊อยจะเลวร้ายแค่ไหนก็ตาม 555